วันที่ 11 กรกฎาคม 2562 นายสัตวแพทย์ประเสริฐ สรรเพชุดาญาณ ปศุสัตว์จังหวัดสุรินทร์ มอบหมายให้นายบุญธรรม เนาว์สูงเนิน หัวหน้ากลุ่มยุทธศาสตร์และสารสนเทศการปศุสัตว์ ร่วมประกอบพิธีวางพวงมาลาถวายราชสดุดี เนื่องในวันสมเด็จพระนารายณ์มหาราช พระมหากษัตริย์แห่งกรุงศรีอยุธยา โดยมีนายพรพจน์ บัณฑิตยานุรักษ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดสุรินทร์ เป็นประธานในการได้วางพวงมาลาดอกไม้สด และจุดธูปเทียนเครื่องทองน้อย ต่อหน้าพระบรมฉายาสาทิสลักษณ์ของสมเด็จพระนารายณ์มหาราช ณ หอประชุมจังหวัดสุรินทร์
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
แหล่งที่มา : สำนักงานประชาสัมพันธ์จังหวัดสุรินทร์