วันที่ 24 ตุลาคม 2562 สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดสุรินทร์ โดยกลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการปศุสัตว์ ดำเนินการคัดเลือกอาสาดีเด่นระดับจังหวัด ปี ๒๕๖๓ ได้แก่ นายอุเทน ศาลางาม อาสาปศุสัตว์ บ้านโคกกุง ตำบลกระโพ อำเภอท่าตูม จังหวัดสุรินทร์
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
วันที่ 24 ตุลาคม 2562 สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดสุรินทร์ โดยกลุ่มส่งเสริมและพัฒนาการปศุสัตว์ ดำเนินการคัดเลือกอาสาดีเด่นระดับจังหวัด ปี ๒๕๖๓ ได้แก่ นายอุเทน ศาลางาม อาสาปศุสัตว์ บ้านโคกกุง ตำบลกระโพ อำเภอท่าตูม จังหวัดสุรินทร์
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |