วันที่ 7 สิงหาคม 2562 สำนักงานปศุสัตว์จังหวัดสุรินทร์ โดยส่งเสริมและพัฒนาการปศุสัตว์ อบรมเกษตรกรโครงการสร้างศูนย์เรียนรู้และฟาร์มสาธิตการเลี้ยงไก่พื้นเมือง หลักสูตร " การเพิ่มประสิทธิภาพการเลี้ยงไก่พื้นเมือง" ณ ศูนย์เรียนรู้การเพิ่มประสิทธิภาพการผลิตสินค้าเกษตร (ศพก.)เครือข่ายด้านปศุสัตว์ตำบลพรหมเทพ อ.ท่าตูม จ.สุรินทร์ เป้าหมายเกษตรกร อ.ท่าตูม 15 ราย และอ.ชุมพลบุรี 15 ราย
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |